பட்ஜெட் பற்றி கமல் என்ன சொல்கிறார்

- in ஸ்மைல் ப்ளீஸ்
319
Comments Off on பட்ஜெட் பற்றி கமல் என்ன சொல்கிறார்
NTLRG_20180202163752369296
What-kamal-says-about-Budget?

அரசியல் பயணத்தில் தீவிரமாக களமிறங்கி உள்ள கமல், சென்னை, விமானநிலையத்தில் செய்தியாளர்களை சந்தித்தார். மத்திய அரசின் பட்ஜெட் குறித்து அவர் கூறுகையில், பட்ஜெட்டில் தமிழகம் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக நான் கருதவில்லை. நாம் பல காலமாக புறக்கக்கப்பட்டு தான் இருக்கிறோம். இருந்தாலும் இந்த பட்ஜெட்டில் சில நன்மைகள் உள்ளன. மத்திய அரசின் கடைக்கண் பார்வை விவசாயிகள், கிராமங்கள் பக்கம் திரும்பியிருப்பது வரவேற்கதக்கது. ஆனால் நடுத்தர மக்களுக்கு இந்த பட்ஜெட் பாராமுகமாக உள்ளது. இதுப்பற்றி அறிஞர்களுடன் கலந்து பேசி, மேலும் என் கருத்தை சொல்கிறேன் என்றார்

Facebook Comments

You may also like

நிர்மலா தேவி விவகாரத்தில் மேலும் 6 மாணவிகள் புகார்: 22 மணி நேர விசாரணைக்கு பிறகு உதவி பேராசிரியர் முருகன் கைது

விருதுநகர்: விருதுநகர் மாவட்டம் அருப்புக்கோட்டை தேவாங்கர் கலைக் கல்லூரி பேராசிரியர்